ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் இந்தியாவில் அறிமுகம்

ஒன்பிளஸ் நார்டு ஸ்மார்ட்போனுடன் ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் இயர்போன் இந்திய சந்தையில் அறிமுகம் செய்யப்பட்டு உள்ளது. புதிய இயர்பட்ஸ் மாடலில் 13.4 எம்எம் டைனமிக் டிரைவர்கள், பாஸ் பூஸ்ட் மற்றும் டால்பி அட்மோஸ் சப்போர்ட் வழங்கப்பட்டு இருக்கிறது. இதனால் தலைசிறந்த ஆடியோ அனுபவத்தை இது வழங்குகிறது.

இதில் மூன்று ஆக்டிவ் மைக்ரோபோன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இவை அழைப்புகளின் போது ஆம்பியன்ட் நாய்ஸ் ரிடக்ஷன் வசதியை வழங்குகிறது. இதில் உள்ள லோ லேடென்சி பேரிங் தொழில்நுட்பம் கொண்டு ஸ்மார்ட்போன்களுடன் மிக எளிதில் இணைந்து கொள்ளும்.

ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் சிறப்பம்சங்கள்:

  • 13.4 எம்எம் டைனமிக் டிரைவர்கள், டால்மி அட்மோஸ், டிராக் ஆடியோ டியூனர்
  • ப்ளூடூத் 5.0
  • லோ லேடென்சி ஃபேண்டிக் மோட்
  • டச் கண்ட்ரோல்
  • ஸ்வெட் மற்றும் வாட்டர் ரெசிஸ்டண்ட் (IPX4)
  • 35 எம்ஏஹெச் பேட்டரி
  • 420 எம்ஏஹெச் சார்ஜிங் கேஸ்
  • ராப் சார்ஜ்

ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் வைட், கிரே மற்றும் நார்டு புளூ நிறங்களில் கிடைக்கிறது. இந்தியாவில் இதன் விலை ரூ. 4990 என நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளது. ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் இயர்பட்ஸ் அமேசான், ஒன்பிளஸ், ஃப்ளிப்கார்ட் மற்றும் ஆஃப்லைன் விற்பனை மையங்களில் ஆகஸ்ட் 4 ஆம் தேதி முதல் விற்பனை செய்யப்பட இருக்கிறது.